logo
Chào bạn! Tài khoản diễn đàn và trang tin là khác nhau. Bạn bạn vui lòng Đăng nhập hoặc Đăng Ký.

Thông báo

Icon
Error

Với bài tập giảm cân đơn giản, bạn có thể giảm 3kg trong 1 tuần
boshop2016
#1 Đã gửi : 03/05/2017 lúc 02:04:43(UTC)

Danh hiệu: DASer

Nhóm: Registered
Gia nhập: 14-11-2016(UTC)

Hiện nay, vấn đề làm đẹp được rất nhiều chị em phụ nữ quan tâm, trong đó vóc dáng là vấn đề được quan tâm hàng đầu.  Vì thế, có phụ nữ tốn rất nhiều tiền và thời gian để đến phòng tập và tìm những bài tập giảm cân để luyện tập nhưng không có hiệu quả vì họ chưa tìm được các bài tập hiệu quả và phù hợp. Hãy cùng Blog bài tập giảm cân cho nữ cùng tim hiểu bài tập nào sẽ giúp giảm cân hiệu quả nhé.
>>> Bạn đã biết những bài tập Cardio giảm cân toàn thân này chưa. Hãy ghi nhớ ngay nhé!
Chạy bộ bài tập giảm cân hiệu quả.

Nếu không có điều kiện về thời gian và kinh tế để đến các phòng tập mà vẫn muốn giảm cân thì chạy bộ là một thể thao giúp giảm cân tuyệt vời. Chỉ cần 30 phút đến 1 tiếng vào buổi sáng để thực hiện các bài khởi động và chạy vài vòng công viên hay quanh nhà mình sinh sống cũng giúp bạn tiêu hao đáng kể một lượng lớn calo. Chạy với một tốc độ vừa phải kết hợp với hít thở nhẹ nhàng sẽ giúp bạn giữ sức trong suốt quá trình giảm cân.

linhnhi
#2 Đã gửi : 08/05/2017 lúc 03:27:57(UTC)

Danh hiệu: Newbie

Gia nhập: 28-02-2017(UTC)
Woman

Dạo này lười quá chắc phải đi chạy bộ chứ lên cân rồi..huhu
manhhai
#3 Đã gửi : 29/08/2017 lúc 11:16:59(UTC)
manhhai

Danh hiệu: Newbie

Gia nhập: 29-08-2017(UTC)
Man

Cảm ơn vì bài chia sẻ của bạn mình có thể khuyên bạn kết hợp cách trên với chocolate slim . Là một thực phẩm giảm cân nhanh được làm từ những nguyên liệu tự nhiên nên đảm bảo an toàn khi sử dụng , cung cấp một lượng dưỡng chất cần thiết thay thế cho bữa ăn ngoài ra công dụng chính của nó là giúp giảm cảm giác thèm ăn , loại bỏ mỡ thừa ,... Nếu bạn muốn tìm hiểu chi tiết sản phẩm hãy ghé qua chuẩn rồi nhé

chocolate slim thực phẩm giảm cân an toàn giúp loại bỏ mỡ thừa khỏi cơ thể

mình xin giới thiệu các sản phẩm của chuẩn rồi :chocolate slim giảm cân , detoxic trị hôi miệng , nước detox,...
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.
Mudim v0.8 Tắt VNI Telex Viqr Tổng hợp Tự động Chính tả Bỏ dấu kiểu mới [  Bật/Tắt (F9) Ẩn/Hiện (F8) ]

Bản quyền bởi YAF 1.9.5.5 | YAF © 2003-2011, Yet Another Forum.NET
Thời gian xử lý trang này hết 0.148 giây.