logo
Chào bạn! Tài khoản diễn đàn và trang tin là khác nhau. Bạn bạn vui lòng Đăng nhập hoặc Đăng Ký.

Thông báo

Icon
Error

Nâng mũi s line sụn tự thân Bệnh viện thẩm mỹ jw hàn quốc
tuseojw
#1 Đã gửi : 13/05/2017 lúc 02:42:29(UTC)

Danh hiệu: Member

Nhóm: Registered
Gia nhập: 19-04-2017(UTC)

Nâng mũi S line sụn tự thân hoàn toàn là phương pháp nâng mũi S line mới được các chuyên gia hàng đầu đánh giá cao cũng như được hàng triệu khách hàng trên khắp thế giới ưa chuộng. Vậy phương pháp nâng mũi này là gì? Áp dụng cho những ai? Quy trình thực hiện ra sao và sau thực hiện cần lưu ý những gì? Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu tất cả trong bài viết dưới đây bạn nhé.

Nâng mũi S line sụn tự thân hoàn toàn là phương pháp nâng mũi S line sử dụng 100% sụn tự thân được lấy từ cơ thể của khách hàng để tiến hành nâng mũi. Với phương pháp này, các bác sĩ thẩm mỹ sẽ sử dụng kết hợp sụn tự thân (sụn sườn, sụn thái dương) cho toàn bộ mũi, sử dụng sụn vành tai cho đầu mũi và sụn vách ngăn cho sóng mũi, để giúp mang đến cho khách hàng một dáng mũi thon, cao, đẹp thanh toát và tự nhiên nhất.

Nâng mũi S line sụn tự thân hoàn toàn là giải pháp nâng mũi S line mới cũng có nhiều ưu điểm như phương pháp nâng mũi S line sử dụng kết hợp với sụn nhân tạo, nhằm mang đến cho khách hàng một chiếc mũi đẹp như ý muốn với thời gian nhanh chóng và độ an toàn tuyệt đối.Nâng mũi hàn quốc giá bao nhiêu tiền

[MEDIA=youtube]tf5agbwjwBs[/MEDIA]

Quy trình phẫu thuật nâng mũi S Line tại Bệnh viện thẩm mỹ JW Hàn Quốc

Bước 1: Tư vấn trực tiếp với bác sĩ tại Bệnh viện thẩm mỹ JW Hàn Quốc

Bác sĩ sẽ xem xét dáng mũi của bạn và chỉ định phương pháp phẫu thuật phù hợp.

Bước 2: Kiểm tra sức khỏe

Xét nghiệm sức khỏe tổng quát như xét nghiệm máu, đo huyết áp, đánh giá chức năng gan thận, đo điện tim, kiểm tra chức năng đông cầm máu, HIV… để đạt tính an toàn khi tiến hành phẫu thuật.

Bước 3: Chuẩn bị trước phẫu thuật

Không ăn uống trước 8 giờ nâng mũi, tắm gội sạch sẽ để không gặp bất tiện.

Bước 4: Tiền mê nhẹ giúp bạn cảm thấy thoải mái khi phẫu thuật.

Bước 5: Tiến hành phẫu thuật nâng mũi S line

Bước 6: Chăm sóc hậu phẫu, tái khám và cắt chỉ theo lịch hẹn của bác sĩ.

Câu hỏi được chọn lọc từ những câu hỏi hay nhất về dịch vụ làm đẹp mũi. Bạn cũng có thể tham khảo những thông tin hữu ích khác như:   Nâng mũi s line giá bao nhiêu , Nâng mũi s line bao lâu thì đẹp 

BỆNH VIỆN THẨM MỸ HÀN QUỐC JW

➤ Địa chỉ :44 - 46 - 48 - 50 Tôn Thất Tùng, P.Bến Thành, Q.1, TP.HCM 

➤ Tel :  (08) 6683 2222 – (08) 2237 4567 

➤ Hotline: 09 6868 1111 – 09 6868 2222

➤ website : tapchiphunulamdep.wordpress.com

© Bản quyền thuộc về Bệnh viện thẩm mỹ Jw hàn quốc

© Copyright by JW HOSPITAL

arhome3
#2 Đã gửi : 13/05/2017 lúc 02:54:56(UTC)

Danh hiệu: Member

Nhóm: Registered
Gia nhập: 12-05-2017(UTC)

Up giúp bạn, bên mình chuyên Dịch vụ tư vấn thiết kế kiến trúc nhà ở số 1 Hà Nội. Mọi người cần thì gọi mình nhé.
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.
Mudim v0.8 Tắt VNI Telex Viqr Tổng hợp Tự động Chính tả Bỏ dấu kiểu mới [  Bật/Tắt (F9) Ẩn/Hiện (F8) ]

Bản quyền bởi YAF 1.9.5.5 | YAF © 2003-2011, Yet Another Forum.NET
Thời gian xử lý trang này hết 0.089 giây.