logo
Chào bạn! Tài khoản diễn đàn và trang tin là khác nhau. Bạn bạn vui lòng Đăng nhập hoặc Đăng Ký.

Thông báo

Icon
Error

Màu xăm môi đẹp nhất hiện nay được chị em ưa chuộng
phuonghn550
#1 Đã gửi : 04/07/2017 lúc 03:28:04(UTC)

Danh hiệu: DASer

Nhóm: Registered
Gia nhập: 31-05-2016(UTC)

Phun môi hiện là trào lưu được đông đảo chị em yêu thích. Hãy cùng điểm qua 4 màu xăm môi đẹp nhất hiện nay để lựa chọn cho mình màu sắc phù hợp nhất nhé!Sự ra đời của công nghệ phun xăm môi đã giúp chị em sở hữu được đôi môi căng mịn, gợi cảm mà không cần dùng tới bất kỳ thỏi son nào. Tuy nhiên, khi quyết định phun xăm môi, việc đầu tiên bạn cần quan tâm là lựa chọn được màu môi phù hợp với độ tuổi và làn da.
Dưới đây là 4 màu xăm môi thời thượng được nhiều chị em lựa chọn, mời các nàng tham khảo nhé!1. Màu hồng camHồng cam được lựa chọn là màu xu hướng của năm 2017. Vì vậy mà kỹ thuật phun môi cũng bắt kịp xu hướng lựa chọn phun môi hồng cam là một trong những dịch vụ chủ chốt để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.Hồng cam là gam màu phù hợp với khá nhiều màu sắc da khác nhau và các độ tuổi khác nhau
Phun môi màu hồng cam cho màu sắc tự nhiên, trẻ trung, đôi môi sẽ được phủ một lớp mực bóng hoặc lì tạo cảm giác đôi môi căng mọng, màu lên đẹp tự nhiên.Hồng cam là gam màu phù hợp với khá nhiều màu sắc da khác nhau và các độ tuổi khác nhau. Những cô nàng có làn da nâu hay hơi tối màu có thể lựa chọn gam màu này để làm tôn lên vẻ quyến rũ và gợi cảm.
2. Màu đỏ camĐỏ cam là tông màu gần giống hồng cam nhưng đậm hơn một chút. Tương tự như phun môi màu hồng cam, màu đỏ cam cũng phù hợp với khá nhiều màu da và thích hợp với phụ nữ dưới 40 tuổi. Gam màu đỏ và cam pha trộn mang tông ấm giúp tôn lên vẻ gợi cảm của phái đẹp. Vì vậy, nếu bạn trẻ trung và yêu thích sự gợi cảm có thể lựa chọn phun môi màu đỏ cam để làm nổi bật đôi môi quyến rũ.3. Màu hồng đàoVới những cô nàng yêu thích sự nhẹ nhàng và tinh tế thì màu hồng đào thực sự là lựa chọn thông minh. Màu hồng đào gần giống với màu môi hồng tự nhiên của môi nên tone màu này rất thích hợp cho những người yêu thích phong cách trang điểm tự nhiên.Phun xăm môi màu hồng đào được rất nhiều chị em ưa chuộng, bởi đây là tone giúp khuôn mặt trông tươi sáng và dễ thương hơn.Với màu hồng đào phớt nhẹ trên môi, giúp đôi môi trở nên tươi tắn thể hiện sự trẻ trung và yêu đời của người sở hữu. Tuy nhiên, để có thể kết hợp màu hồng đào với tổng thể khuôn mặt thì chúng ta có dựa vào những yếu tố như phong cách, màu da hay độ tuổi.
4. Màu cánh senMàu hồng cánh sen hơi kén người nhưng một khi phù hợp thì rất nổi bật và tươi trẻ. Chỉ với 1 màu son, người ta có thể tạo ra sắc thái khác nhau tùy thuộc vào cách tô và kết hợp trang phục sao cho phù hợp. Chẳng thế mà rất nhiều các sao nổi tiếng trên thế giới yêu thích màu môi này.Theo các chuyên gia trang điểm, màu son này không hề kén da như mọi người vẫn tưởng, mà chúng lại còn có thể giúp bạn tôn lên vẻ quý phái, sang trọng, “ăn gian” tuổi đáng kể đó.Nguồn: http://daynghephunxam.ed...van/mau-xam-moi-dep.html

Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.
Mudim v0.8 Tắt VNI Telex Viqr Tổng hợp Tự động Chính tả Bỏ dấu kiểu mới [  Bật/Tắt (F9) Ẩn/Hiện (F8) ]

Bản quyền bởi YAF 1.9.5.5 | YAF © 2003-2011, Yet Another Forum.NET
Thời gian xử lý trang này hết 0.077 giây.