logo
Chào bạn! Tài khoản diễn đàn và trang tin là khác nhau. Bạn bạn vui lòng Đăng nhập hoặc Đăng Ký.

Thông báo

Icon
Error

Tìm kiếm giao viên dạy nhạc cụ tại Học Gì Đây?
halinhnguyen3007
#1 Đã gửi : 03/05/2017 lúc 12:35:02(UTC)

Danh hiệu: Newbie

Nhóm: Registered
Gia nhập: 03-05-2017(UTC)

Hãy để Học Gì Đây? đưa ra giúp bạn những lời khuyên tốt nhất khi tìm kiếm giáo viên dạy nhạc gần bạn nhất.

Học Gì Đây? là một công cụ được phát triển để giúp kết nối những người muốn học nhạc và những người dạy nhạc trên địa bàn Hà Nội. 

Chúng tôi đang có một cơ sở dữ liệu những giáo viên tốt nhất trên địa bàn Hà Nội, các giáo viên dạy các môn từ Piano, Guitar, Thanh nhạc, violin,...

Khác với những các trung tâm học nhạc hoặc những lớp dạy nhạc hiện nay, chúng tôi cung cấp những thông tin minh bạch nhất về giáo viên, mức học phí, trình đò,... giúp cho người dùng có thể có những lựa chọn phù hợp nhất đối với mục đích học tập.

Bên cạnh đó, chúng tôi cũng luôn muốn mở rộng cơ sở dữ liệu giáo viên dạy nhạc trên địa bàn Hà Nội.

----

Vì vậy, dù bạn là NGƯỜI HỌC  hay NGƯỜI DẠY, hãy ghé thăm website của chúng tôi để có được những lựa chọn về giáo viên hoặc những cơ hội hợp tác dạy học tốt nhất.

HỌC GÌ ĐÂY? – TÌM KIẾM GIÁO VIÊN DẠY NHẠC QUANH BẠN, Học piano ở Hà Nội
Học Violin ở Hà Nội

Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.
Mudim v0.8 Tắt VNI Telex Viqr Tổng hợp Tự động Chính tả Bỏ dấu kiểu mới [  Bật/Tắt (F9) Ẩn/Hiện (F8) ]

Bản quyền bởi YAF 1.9.5.5 | YAF © 2003-2011, Yet Another Forum.NET
Thời gian xử lý trang này hết 0.151 giây.