logo
Chào bạn! Tài khoản diễn đàn và trang tin là khác nhau. Bạn bạn vui lòng Đăng nhập hoặc Đăng Ký.

Thông báo

Icon
Error

K8 - Soi Kèo VĐQG Pháp: Marseille vs Toulouse (1h45, 11/8)
yeubongda
#1 Đã gửi : 09/08/2018 lúc 10:58:33(UTC)

Danh hiệu: DASer

Nhóm: Registered
Gia nhập: 10-08-2017(UTC)

Cùng với ngoại hạng Anh thứ 7 này Ligue 1 cũng bắt đầu khởi tranh với cặp đấu Marseille và Toulouse. Với lợi thế sân nhà cũng như lực lượng được đánh giá nhỉnh hơn khả năng Marseille có 3 điểm ngày ra quân là khá lớn.

nha cai k8
nha cai k838% Thưởng Nạp Lại, lên đến 3,800,000 VND HÀNG TUẦN! - Click Nhận Thưởng

Thời điểm hiện tại khó khăn với Marseille vẫn là rất lớn. Ngôi sao sáng Payet sau chấn thương ở trận chung kết Europa League vẫn chưa thể trở lại với đội hình xuất phát khiến đội bóng thành phố cảng nước Pháp rất khó khai triển bóng vào thời điểm hiện tại. Trong khi đó cây săn bàn chủ lực Thauvin vừa mới trở lại sau khi cùng đội tuyển Pháp đăng quang trên đất Nga. Thể lực của Thauvin là vấn đề đáng lo ngại của Marseille vào thời điểm này.

nha cai k8
nha cai k830% Thưởng Nạp Lại, lên đến 3,000,000 VND HÀNG THÁNG! >> Nhận Thưởng Ngay

Toulouse cần tới trận play off để có thể ở lại với Ligue 1 mùa giải năm nay. Không thể phủ nhận Toulouse đã có cú nước rút cực kì ấn tượng với liên tiếp những chiến thắng khó tin. Thực lực của đội khách cũng không quá tồi để Marseille có thể chủ quan ở trận đấu này.

Đội hình dự kiến

Marseille: S. Mandanda, Rolando, H. Sakai, B. Kamara, Luiz Gustavo, B. Sarr, L. Ocampos, M. Sanson, M. Lopez, K. Mitroglou, F. Thauvin.

Toulouse: A. Lafont, F. Moubandje, C. Jullien, I. Diop, K. Amian, Somália, G. Imbula, I. Sangaré, O. Toivonen, M. Gradel, Y. Sanogo.

Thống kê tại K8

– Marseille không thắng 3 trận gần nhất.
– Toulouse chỉ thua ¼ trận gần nhất.
– Marseille đã không thể thắng trong 4 trận gần đây nhất.
– Khi được chơi trên sân nhà, Marseille đã không thua trước Toulouse trong 7 cuộc đối đầu gần nhất
– Mùa trước Marseille thắng cả hai trận gặp Toulouse (2-0 trên sân nhà và 2-1 trên sân khách)

nha cai k8
Kèo có thể thay đổi nha cai k8 Click xem kèo mới nhất tại K8

Dự Đoán Tỷ Số: 2-1
Lựa chọn kèo châu Á: Toulouse +1.25 >> Xem chuyên gia nước ngoài chọn kèo
Lựa chọn kèo tài xỉu: Tài cả trận

nha cai k8Chỉ 30s đăng ký tài khoản K8, nhận 100K FREE: Click Tham Gia

Đối đầu và phong độ gần đây của hai đội

nha cai k8
nha cai k8

hoahong009
#2 Đã gửi : 03/10/2018 lúc 12:07:10(UTC)

Danh hiệu: DASer

Nhóm: Registered
Gia nhập: 25-09-2018(UTC)

Nâng ngực nội soi giá rẻ là vấn đề mà rất nhiều người quan tâm. Bởi ai  cũng mong muốn sở hữu được vòng 1 quyến rũ, căng tròn, thu hút mọi ánh  nhìn. Nhưng không phải ai cũng đủ điều kiện tài chính để mà thực hiện.  Theo các chuyên gia, thì chi phí mặc dù quan trọng nhưng với chất lượng  thì các bạn cần nên ưu tiên hàng đầu. Đừng vì quá ham nâng ngực nội soi  giá rẻ mà phải chịu cảnh “tiền mất tật mang”.

Phẫu thuật nâng ngực bao lâu thì hết sưng, có cách nào giảm sưng hiệu quả không?

Phẫu thuật nâng ngực bao lâu thì hết sưng là 1 câu hỏi rất thường gặp  với những người có công việc bận rộn. Thực tế, thì khả năng hồi phục sẽ  tùy thuộc vào tình trạng sức khỏe cũng như là cơ địa của mỗi người.  Thông thường sau 7 - 10 ngày, ngực đã giảm sưng, không còn khó chịu và  hồi phục cơ bản. Chị em có thể quay trở lại công việc thường ngày.

Để có thể giúp cho vết thương hồi phục nhanh hơn, thì chị em nên lưu  ý: chăm sóc vết thương, uống thuốc theo chỉ định của bác sĩ; không va  chạm, sờ nắn ngực khi chưa hồi phục; kiêng cữ các loại thức ăn có tính  nóng, dễ để lại sẹo như: xôi nếp, rau muống, thịt bò,… Sau 1 - 3 tháng,  ngực sẽ đẹp như ý.

Phẫu thuật nâng ngực nội soi bao lâu thì hết đau?

Nâng ngực nội soi là phương pháp tối ưu nhất để tăng kích thước vòng  một. Giúp bạn có được một bầu ngực đẹp, căng tròn và gợi cảm. Giải pháp  này đã được hầu hết tất cả các chị em trên khắp mọi miền tin tưởng. Tuy  nhiên, sau khi nâng ngực, chắc chắn các bạn sẽ cảm thấy khó chịu ở vết  mổ. Đây là một nút thắt mà chị em nên tự mở. Liệu rằng nâng ngực nội soi  bao lâu thì hết đau? Và có ảnh hưởng đến công việc hiện tại của mình  không?

Sau khi cuộc phẫu thuật diễn ra, các bạn sẽ có thể bị đau ở một số nơi,  đây có thể là một số triệu chứng bình thường sau cuộc đại phẫu, bạn  không nên quá lo lắng. Vết thương sẽ sưng một chút và nhanh chóng bình  thường trở lại. Sau 7 đến 10 ngày bạn sẽ được cắt chỉ và bước vào giai  đoạn hồi phục cơ bản. Tùy thuộc vào cơ địa từng người, nhưng thông  thường chỉ cần từ một đến ba tháng, ngực của bạn sẽ hồi phục và trở nên  vô cùng căng tràn sức sống.

Nâng ngực hết bao nhiêu tiền?

Hiện nay giá nâng ngực đang SIÊU HẤP DẪN chỉ duy nhất có tại Thẩm mỹ  viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Cụ thể, chị em có cơ hội làm đẹp vòng 1 với  chi phí giảm lên đến 10 triệu, cùng nhiều quà tặng hấp dẫn với tổng giá  trị lên đến 3 tỷ. (Vui lòng bấm vào hình để xem chi tiết)

Bệnh viện nâng ngực đẹp tại tphcm.
Ai đang xem chủ đề này?
Guest (2)
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.
Mudim v0.8 Tắt VNI Telex Viqr Tổng hợp Tự động Chính tả Bỏ dấu kiểu mới [  Bật/Tắt (F9) Ẩn/Hiện (F8) ]

Bản quyền bởi YAF 1.9.5.5 | YAF © 2003-2011, Yet Another Forum.NET
Thời gian xử lý trang này hết 0.141 giây.